rocjit โพสต์ 2013-2-22 01:09:28

TE58 เมฆเครื่อนใหว ภาษาไทย 99

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rocjit เมื่อ 2013-2-22 01:21

เริ่มจากสกิลตัวนี้ผมโหลดมาไว้นานละครับเลยหาที่มาไม่ได้ครับ ขอโทษไว้นะที่นี้ด้วย
สกิลจะมีไฟล์ Flash เป็นรูปเมฆเครื่อนใหวและนำบินไปมาครับ
ให้โหลดฟรีนะครับ จะเอาเครดิตออกก็ไม่ว่านะครับเพราะคนเรามันห้ามกันไม่ได้อยู่แล้ว ท่ามีจิตสำนึกก็อย่าทำนะครับ

เมื่อให้ฟรีไปแล้วก็ + ให้กันมั่งนะครับ

อ่านก่อนโหลดนะครับ
สำหลับไฟล์ภาษา 99 เปอร์ครับติดปัญหา อยู่1 คำครับ อยู๋ในไฟล์ discus.htm
จะเขียนว่า ทดสอบข้อความ อันนี้ไม่ใช่ว่าแปลไม่ได้นะแต่ไฟล์ภาษามัน เสียมาตั้งแต่แรกครับเลยไม่รู้ความหมาย ตอนที่เจอ

ส่วนไฟล์ภาพและไฟล์ flash ผมแก้ไขให้เป็นภาษาไทยให้หมดแล้วครับ
รายละเอียดดังนี้

แก้ไขตรง แสตม เปลี่ยน เป็นประเทศไทย thailand

ส่วนไฟล์แก้ไจ Flash ผมขอเด็บตังนะครับเพราะทำยากมาก

ไฟล์ต้นฉบับ

อันนี้ไฟล์ flash กับ ภาพ เป็น ภาษาไทย

.fla แก้ไขงาน Flash

ninwatza โพสต์ 2013-2-22 23:12:22

ขออนุญาต เอาเครดิตออกได้ไหมครับ

ขอกันซึ่งๆหน้าเลย ดีกว่า ไม่รู้จริงมั้ยยย
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: TE58 เมฆเครื่อนใหว ภาษาไทย 99