vatcharavee โพสต์ 2013-2-22 22:44:40

มาช่วยกันคิดชื่อเว็บหน่อยนะคร้าบบบบ

เนื่องจากตอนนี้ผมกำลังจะเปิดเว็บไซต์ใหม่
แต่คิดชื่อเว็บไม่ออก เลยอยากให้เพื่อนๆ ช่วยกันคิดหน่อยนะครับ

เว็บที่ผมกำลังจะเปิดเป็นเว็บข่าวสารอนิเมะ
อยากได้ชื่อกลางๆอ่ะครับ ไม่อยากได้ชื่อพวก animenews , aninews
เพราะเนื่องจากว่าชื่อที่ผมให้คิดนี้ ผมต้องเอาไปใช้ในโปรเจคอื่นด้วยอ่ะครับ
เลยอยากได้ชื่อกลางๆแทน ไม่อยากให้ชื่อมันเจาะจงเกินไปว่าเป็นเว็บข่าว
เพราะจริงๆแล้วเว็บนี้ก็ไม่ได้เป็นเว็บข่าวอย่างเดียว แต่ออกแนววาไรตี้ เรื่องทั่วไป เกี่ยวกับอนิเมะอ่ะครับ
อยากให้เพื่อนๆช่วยกันคิดหน่อยนะคร้าบบบบ ^^

ขอขอบคุณทุกๆความเห็นมากครับ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: มาช่วยกันคิดชื่อเว็บหน่อยนะคร้าบบบบ