jarooney โพสต์ 2013-4-14 16:33:38

รับสมัครทีมงานเว็บ Xiunothailand.tk

รับสมัครทีมงานเว็บ Xiunothailand.tk เพื่อโพสความรู้ต่างๆๆ
และทีมงานที่จะมาสมัครต้องมีความรู้นั้นมากด้วยน่ะครับไม่ว่าจะรู้เรื่องไรโพสมาเลย ครับ จะตั้ง forum ให้ ครับ เว็บนี้ไม่หวังเงินน่ะครับ
แค่อยากแนะนำไปโพสความรู้ แนะนำเพื่อนๆๆ ให้สังคม ครับ

aofiezzangz โพสต์ 2013-5-2 23:00:34

ถ้าจะรับทีมงาน ผมว่า อัพเกรดหน่อยก็ดีนะครับ จาก .tk เป็น .com ก็ยังดี เพราะว่าถ้าสมมุติวันนึงเว็บเราเกิดดังขึ้นแล้ว

.tk นั้นแหละจะทำร้ายคุณเอง

bomlovesom โพสต์ 2013-5-3 03:22:51

ลองไปดูคูปองจาก Godaddy ดีกว่าครับจดโดเมนถูกๆ บางครับราคาไม่ถึง 30 บาท จด tk จะโดนเด้งเมื่อไหร่ก็ไม่รู้
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: รับสมัครทีมงานเว็บ Xiunothailand.tk