ฉลาด โพสต์ 2013-4-21 09:07:34

sm901dz เม้นแรก

เย่!!!! ดีใจ จังได้เม้นคนแรก ความรู้สึกตอนนี้มันสุดยอดเลยว่ะ เพื่อนยาก
ก่อนอื่นต้องขอบคุณพ่อแม่ที่อบรมสั่งสอนผมมาแต่เด็ก
ขอบคุณไอถั่วต้มหมาที่แสนดีและซื่อสัตย์กับผมตลอด คอยวิ่งไล่งับกระดูกไก่ที่ผมแทะเสร็จ
ขอบคุณพี่ป๋อง เดอะช๊อค ขอบคุณพี่หม่ำ เท่ง โหน่ง สำหรับแรงบันดาลใจว่า ซักวัน ผมจะได้เม้น คนแรก
ขอบคุณไมเคิล แจ๊คสันที่ตายครับ
ขอบคุณทักษิณสำหรับงานวันเกิด
ขอบคุณพุด เดชอุดม ที่ร้องเพลงเพราะๆให้ผมได้เม้นที่ 1 ครับ
ขอบคุณยาดม โป๊ยเซียน สำหรับกลิ่นลาเวนเดอร์ที่แม่ผมซื้อมา 20 บาท
ขอบคุณกระรอกที่ทำรังหลังบ้าน ขอบคุณตัวเงินตัวทอง สำหรับลิ้นยาวๆ และสีเขียวๆของมัน ครับ
ขอบคุณ คุณสรยุทธ์ สุทัศนจินดามากครับ และโก๊ะตี๋ อารามบอย สำหรับข่าวคราว
ขอบคุณพี่ตูนบอดี้แสลม ที่ร๊อคได้ใจ ว่าผมจะได้ที่ 1
ครับ ขอบคุณทุกคนที่ อยู่เคียงข้างผม ทำให้ผมได้ เม้น ที่ 1 นี้มาครับ ขอบคุณสิ่งมหัศจรรย์ และตรรกะครับ ขอบคุณครับ
G1U6AV-dStE&autoplay=1&loop=1

ขอบคุณที่นำมาแจก ฟุดๆ

I L♥VE Y♥U

Pet2Pro โพสต์ 2013-4-21 18:48:23

ฉลาด ตอบกลับเมื่อ 2013-4-21 09:07 static/image/common/back.gif
เม้นแรก

เย้อ ไปป่ะนิค ...

onigear โพสต์ 2014-8-23 04:41:01

ขอบคุณนะคะ ขอโหลดเอาไปใช้หน่อยนะ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: iEmoticon อีโมเจ๋งๆ