copenhagen โพสต์ 2013-5-12 15:09:54

ช่วยทีครับ เว็บไม่สามารถอัพเดตเเคชได้ครับ

คือเว็บของผมไม่สามารถอัพเดตเเคชได้หน่ะครับ ลองหลายวิธีเเล้วก็ยังไม่สามารถทำได้ครับ ไม่เข้าใจเหมอืนกันว่าทำไม

มีใครพอรู้วิธีเเก้บ้างครับ? เคยถามผู้รู้หลายๆคนเเล้วเค้าบอกว่าให้ไปเเก้ที่ดาต้าเบสเเต่ตัวผมเองไม่เข้าใจว่าเข้าไปเเก้ยังไงหน่ะครับ หรือว่ามีวิธีอื่นที่ง่ายกว่านั้นบ้างไหม พอมีใครทราบวิธีเเก้เเล้วสามารถอธิบายให้ผมได้บ้างไหมครับ

มันจะขึ้นเเบบนี้ที่ครั้งที่อัพเดตเเคชครับ นอกจากเวลาอัพเดตเเคชเเล้วยังขึ้นเวลาตั้งบอร์ดใหม่ เเก้ไขข้อมูลสมาชิคต่างๆ ย้ายกระทู้ไปบอร์ดอื่น เเหละอีกหลายๆอย่างเลยหล่ะครับ

ใครรู้วิธีเเก้รบกวนช่วยทีนะครับ _/\_

jaideejung007 โพสต์ 2013-5-16 10:14:04

เป็นที่โฮสต์ครับ

ค่า max_ allowed_packet อาจจะถูกจำกัดขนาดไว้

ต้องติดต่ผู้ดูแลโฮสต์ครับ

copenhagen โพสต์ 2013-5-21 20:24:22

jaideejung007 ตอบกลับเมื่อ 2013-5-16 10:14 static/image/common/back.gif
เป็นที่โฮสต์ครับ

ค่า max_ allowed_packet อาจจะถูกจำกัดขนาดไว ...

ไม่ได้เลยอ่ะครับ ลองให้โฮสปรับสามสี่รอบเเล้วหน่ะครับเกี่ยวกับไฟล์ที่ระบุไว้ด้านล่างด้วยรึปล่าวครับ?
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ช่วยทีครับ เว็บไม่สามารถอัพเดตเเคชได้ครับ