kangpla โพสต์ 2013-5-27 16:26:15

เปิด!!!!! ระดับการมองเห็นหน้าเว็บต้องเพิ่มตัวไหน

\ themplate\default\forum\viewthread.htm<!--{if $_G['setting']['fastpost'] && getstatus($_G['member']['allowadmincp'], 1,) && !$_G['forum_thread']['archiveid'] && ($_G['forum']['status'] != 3 || $_G['isgroupuser'])}-->
        <!--{subtemplate forum/viewthread_fastpost}-->
<!--{/if}-->ถ้าต้องการปิดในฟาสโพส เมนูกระทู้ให้ สมาชิก ในระแอดมิน ผู้ดูและเว็บบอร์ด และผู้ดูแลพิเศษ เห็นเท่านั้น
ในตัวค่า UIDใน ($_G['member']['allowadmincp'], 1,)เราต้องเพิ่ม อะไรเข้าไปครับ ผมใส่ ,2,3,4,5เพิ่มเข้าไปแต่สมาชิกระดับอื่นยังมองไม่เห็นอยากอยากรู้สมาชิก UID2, UID3 ,UID4,UID5ค่าสมาชิกคืออะไรครับ

dekpost โพสต์ 2013-6-13 08:54:20

ขอบคุณครับ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: เปิด!!!!! ระดับการมองเห็นหน้าเว็บต้องเพิ่มตัวไหน