suckboom โพสต์ 2013-6-7 07:26:54

ต้องการจ้างเขียนสคริป หรือปลั๊คอินดึงกระทู้จากเว็บบอร์ด

สวัสดีครับ ต้องการซื้อหรือจ้างทำสคริปหรือปลั๊คอินก็ได้ที่สามารถดึงกระทู้จากเว็บบอร์ดหลัก (RSS ก็ได้) CMS หลักๆคร่าวๆมีดังนี้

1.discuz!
2.PHPwind
3.SWF

โดยฟังชั่นหลักๆที่อยากได้คือบันทึกรูปเข้าโฮสได้
สามารถแต่งและเพิ่มเว็บเองได้
และถ้าเป็นไปได้สามารถดึงไฟล์หรือ clip video และอื่นๆที่มีตามกระทู้จริงมาบันทึกเข้าโฮสได้

รบกวนติดต่อเลยครับผม ถ้าท่านทำได้เสนอราคามาเลยครับ

ปล. ปลั๊คอินหรือสคริปต้องเป็นลิขสิทของผมแต่เพียงผู้เดียวนะครับ
ปล2. ใช้กับ CMS Discuz!

PM มาเลย

princekoong โพสต์ 2013-6-7 15:31:09

รับครับ pm มาเลยครับ

suckboom โพสต์ 2013-6-12 03:24:32

ยังไม่ได้คนนะครับ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ต้องการจ้างเขียนสคริป หรือปลั๊คอินดึงกระทู้จากเว็บบอร์ด