krubpom โพสต์ 2013-6-14 16:06:52

US Hosting ระบบ Cpanel ถูกและแรง

แนะนำ Krubpom Hosting ครับผม

แพ็คเกจ US Premium 599/ปี ฟรีโดเมนเนม .com .net ให้ด้วย Server ตั้งอยู่ USA นะครับเปิดรับเว็บทุกรูปแบบที่ไม่ผิดกฎหมายของ US ครับ
พื้นที่ 2 GB ระบบจัดการ cPanel ติดตั้ง Discuz ได้ง่าย ไม่ต้อง Change Mode
มีบริการติดตั้งหรือย้ายข้อมูลให้ฟรีครับ

สมัคร 2-3ปีขึ้นไปมีส่วนลดให้อีก 10-15 % ครับ รีบสมัครก่อนปรับราคานะครับผม

สนใจโทรหรือ Line มาคุยได้ครับ

Line: krubpom
โทร : 0816400เก้าเก้าเจ็ด

ดูข้อมูลเพิ่มเติมที่ www.krubom.net
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: US Hosting ระบบ Cpanel ถูกและแรง