kittisakkkn5 โพสต์ 2013-11-24 14:34:36

ช่วยด้วยครับ อยู่ดีๆ ผู้ดูแลระบบดันเข้าระบบไม่ได้

ช่วยด้วยครับ อยู่ดีๆ ผู้ดูแลระบบดันเข้าระบบไม่ได้
คือไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้น พอเวลาจะเข้าระบบมันก็จะให้ยืนยันรหัสลับ แล้วก็กลายเป็น ผู้ใช้รอการยืนยัน เปิดดูโพสที่แล้วมาทั้งของผู้ดูแลระบบมันก็บอกว่า ผู้ใช้ถุกลบหรือถูกแบน (โดนแบนตัวเองยังก็ไม่ทราบ) ช่วยทีครับ มีรูปครับ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ช่วยด้วยครับ อยู่ดีๆ ผู้ดูแลระบบดันเข้าระบบไม่ได้