lnwleo999 โพสต์ 2014-3-1 04:39:13

พี่ๆมาดูหน่อยสิครับเข้ามาอ่านก่อนไม่รู้เป็นไร

เนีย เวลาผม ชื่อ ไฟล์ เค้าแล้ว มันดาวโหลดไม่ได้อ่าครับ เป็นเพราะอะไรหรอครับ
มันกดดาวโหลดไม่ได้เลยครับ มันบอกว่า คลิกที่ชื่อไฟล์เพื่อดาวโหลด ผมคลิก100รอบก็ไม่ได้อะครับ ช่วยบอกที่ นะครับ
ถ้าโพสผิด หมวด ก็ขออภัยด้วยนะครับ เพราะผมไม่รู้จริงๆ จะไปโพสหมวดไหน่นะครับ
ดูรุปภาพได้เลย นะครับ ผมชื่อทุกอั้น ดาวโหลดไม่ได้สั่กอั้น และที่แจกฟรี อ่าครับ ก็ดาวโหลดไม่ได้อีกครับ
กดให้ คะแนน จิตพิศัย ก็ไม่ได้ กดยังไงก็ไม่ได้อยู่ดูช่วย บอกหรือแก้ ไข้ให้ผมหน่อยนะครับ

lnwleo999 โพสต์ 2014-3-1 04:41:00

เวลา ชื่อของกับใคร มันโหลดไม่ได้อ่าครับ ช่วยโพส ช่วยเหลือผมมั้งนะครับ เพราะ หาอะไรแล้วก้ชื่อ มันก็ไม่ได้ สั่กทีอ่าครับ ขอบคุณล้วงหน้านะครับ ผมไม่รู้้จริงๆ ครับ ...^_^

mrkran โพสต์ 2014-3-1 09:15:46

กรุณาใช้ภาษาไทย ให้ถูกต้อง

คุณว่าแปลกหรือไม่ ที่คนอื่นโหลดได้ แต่คุณโหลดไม่ได้ ใช้บราวเซอร์อะไรโหลด ลองเปลี่ยนหรือยัง
หรืออาจจะคลิกขวา ก็อป url ไปเปิดอีกแท็บ คุณได้ลองหรือยัง

lnwleo999 โพสต์ 2014-3-1 09:22:30

ผมยังไม่ทันลองเลยอ่าครับ เดียวผมลองดูนะครับ ขอบคุณมากครับ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: พี่ๆมาดูหน่อยสิครับเข้ามาอ่านก่อนไม่รู้เป็นไร