jaideejung007 โพสต์ 2015-2-5 13:59:17

[ประกาศผลผู้ชนะ] กิจกรรม ถอดรหัสไฟล์ .php

ประกาศผล
ผู้ที่ถอดรหัสไฟล์ได้ถูกต้องและสมบูรณ์ก่อนคนแรกคือ @peterair ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

พอดีไปเจอโปรแกรมหนึ่งที่มีไว้สำหรับการเข้ารหัสไฟล์ PHP
เลยอยากทดสอบความแข็งแกร่งของโปรแกรมดังกล่าวว่า สามารถป้องกันการถอดรหัสได้มากน้อยเพียงใด
ซึ่งมันจะสมกับราคาของโปรแกรมนี้ตั้ง $29.99 หรือไม่

วิธีการเข้าร่วม
1. เพียงแค่ดำเนินการถอดรหัสทั้งสองไฟล์นี้
2. เมื่อถอดรหัสเสร็จ ให้ทำการแนบไฟล์ลงที่กระทู้นี้โดยการตอบเม้นท์ (แนะนำให้บีบเป็นไฟล์ ZIP ก่อนส่ง)
3. รอการตรวจสอบและรับรางวัลไปเลยครับ

รางวัลที่จะได้รับ
เป็นเครดิต Money และ Gold จำนวน +500 เครดิตครับ

หมายเหตุ
1. สมาชิกทุกกลุ่มทุกระดับสามารถเข้าร่วมการแข่งขันนี้ได้
2. ขออนุญาตใช้ฟังก์ชัน "ซ่อนความเห็น" เพื่อป้องกันการคัดลอกผลงานของผู้อื่นที่ตอบก่อนหน้านี้มาส่ง
3. ระยะเวลาไม่จำกัดนะครับ ใครถอดได้ก่อน และถูกต้อง ก็จะปิดกิจกรรมทันที
4. ไฟล์นี้ไม่มีอันตรายใดๆ ทั้งสิ้นนะครับ ข้างในเป็นเพียงโค้ดธรรมดาชุดหนึ่งเท่านั้น

พร้อมแล้วลุยเลย!!!

หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: [ประกาศผลผู้ชนะ] กิจกรรม ถอดรหัสไฟล์ .php