mylookhin โพสต์ 2015-8-14 18:26:53

เสนอให้มีการปรับจำนวนการตอบกลับกระทู้

เรียน ผู้ดูแลดิสคัทไทย
เรื่อง เสนอให้มีการปรับจำนวนการตอบกลับกระทู้ ต่อชั่วโมง(3ชั่วโมง)

เนื่องจากข้าพเจ้า Username mylookhin กลุ่มผู้ใช้งาน ดิสคัทไทยที่ไม่หวังผลประโยชน์และแสวงกำไร
ได้ประสบปัญหา ตอบคำถามกระทู้ได้เพียง 3 ชั่วโมง ต่อ 2 กระทู้ ทำให้มีกระทู้คำถามที่ข้าพเจ้า อยากจะช่วยเหลือในการตอบคำถามและ
แนะนำวิธีแก้ไขปัญหา ต่างๆ ตามที่ผู้ถามได้ถาม แต่ไม่สามารถตอบได้ ประกอบกับ ระยะเวลาในการใช้งานของข้าพเจ้ามีค่อยข้างน้อย
จึงไม่สะดวกที่จะรอถึง 3 ชั่วโมงในเพื่อตอบกระทู้ต่อไป

ทั้งนี้เพื่อส่งเสริมให้มีผู้ใช้งาน DiscuzThai มากขึ้น จึงอยากเสนอให้มีการ ปรับ โครงสร้างข้อจำกำ การตอบกระทู้ ให้เหมาะสมกว่าเดิม

สิ่งที่แนบมา : (รูปภาพปัญหาดังกล่าง)

ขอแสดงความนับถือ

mylookhin
User's Discuzthai

mrkran โพสต์ 2015-8-14 18:37:27

จำกัดที่ 3 ครั้ง ต่อชั่วโมง

jaideejung007 โพสต์ 2015-8-16 07:55:11

ขอบคุณสำหรับฟีดแบคครับ

วันจันทร์จะปรับให้ครับ

จริงๆ ก็น้อยไปแหละเนาะ เดี๋ยวปรับเป็นไม่จำกัดให้นะครับ

:lol

oom โพสต์ 2015-8-16 19:50:54

วิธีส่งเมล์โดยใช้ SMTP ของ Gmail ผมลองแล้วไม่ผ่านครับ
นอกเหนือจากการตั้งค่าตรงนั้น ต้องตั้งค่าที่ไหนอีกหรือเปล่า เช่นเมล์ในระบบต้องใช้ของ Gmail ด้วย อะไรแบบนี้ครับ

mylookhin โพสต์ 2015-8-16 20:42:42

oom ตอบกลับเมื่อ 2015-8-16 19:50
วิธีส่งเมล์โดยใช้ SMTP ของ Gmail ผมลองแล้วไม่ผ่านครับ
นอก ...

เดี๊ยวตามกลับไปตอบที่กระทู้ปัญหานะครับ = ="
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: เสนอให้มีการปรับจำนวนการตอบกลับกระทู้