Mairabu โพสต์ 2016-2-24 15:38:38

ขอวิธีแก้ปัญหาเวอร์ชั่น X3.0 หน่อยครับ

อาการก็คือ เปลี่ยนรูปโปรไฟล์ไม่ได้ครับมันไม่มีปุ่มให้อัพโหลดครับ
มันแก้ยังไงครับขอผู้รู้ช่วยหน่อยนะครับ

แล้วอีกปัญหาก็คือ การ Crack ปลั๊กอินอย่าให้มันขึ้น ให้ใช้ของแท้อ้ะครับ ผมลองแก้ที่เขาบอกแล้วก็ไม่ได้ครับ
เช่น ลบโค๊ดออกไปแล้วมันก็ยังขึ้นครับลองใส่ // ไปแล้วมันก็ยังขึ้นครับ

นี่หน้าเว็บผมน้ะครับ www.chicken-sys.ga/ ช่วยเช็คให้หน่อยนะครับ เหนื่อยและท้อมากครับ หาทางแก้ไม่ได้สักที
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ขอวิธีแก้ปัญหาเวอร์ชั่น X3.0 หน่อยครับ