luckypoohza โพสต์ 2017-7-4 13:59:54

สอบถามเกี่ยวกับกลุ่มสมาชิกพิเศษ

คือผมตั้งบอร์ดไว้ว่ากลุ่มสมาชิกพิเศษ VIP เท่านั้นที่จะสามารถใช้งานบอร์ดนี้ได้ แต่ พอเวลาผมซื้อกลุ่มสมาชิกพิเศษมันก็จะเป็นกลุ่มสมาชิกตั้งต้น ถ้าเราไม่ปรับกลุ่มสมาชิกพิเศษ VIP ให้เป็นกลุ่มหลัก ก็จะไม่สามารถเข้าได้ มีวิธีทำให้มันปรับออโต้ไหมครับ หรือ ให้ระบบ ฟอรัมรุ้ว่าไอดีนี้มีกลุ่มสมาชิกพิเศษที่ซื้อมาแล้วน่ะ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: สอบถามเกี่ยวกับกลุ่มสมาชิกพิเศษ