chankmit โพสต์ 2008-8-25 14:27:41

เพิ่ม PagePeelScript ลงไปแล้วตัวอักษรเปลี่ยนแก้ยังงัยครับ

ผมเพิ่ม PagePeelScript ลงไปใน Head ของ Template ครับ

พอผมรันแล้วแล้วตัวอักษรตรงรายละเอียดของ กระทู้ หน่ะครับ มันมีขนาดใหญ่ขึ้น ไม่เหมือนเดิมครับ ดังรูป

ผมต้องแก้ยังงัยครับ ท่านผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยครับ

THEZEN โพสต์ 2008-10-29 11:25:17

ผมเคยเป็นครับ แก้ง่ายมากครับเคาะ Code ที่ไปแทรก Head.htmlใน เทมเพลท   ให้ลงมา 1 บรรทัด   อัพเดมแครช   เสร็จ

ชื่อ ฟอรั่มก็จะหายเองครับเหมือนว่า Code มันดันกับ Head ไว้ครับเคาะให้มันแยกพวกหน่อย   อิอิ

ดูของผมได้ที่   www.csit49.com
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: เพิ่ม PagePeelScript ลงไปแล้วตัวอักษรเปลี่ยนแก้ยังงัยครับ