oom โพสต์ 2008-9-26 10:46:21

อยากแก้ไข passport ในดิสคัส 6.0 ทำยังไงครับ

ืคือตอนแรกผมได้ติดตั้งไว้แบบนี้

เอา nuke แตกใส่ที่ root เลย ส่วนดิสคัสได้สร้างห้องไว้ชื่อ webboard

แต่ตอนนี้อยากให้ nuke อยู่ในโพลเดอร์ที่สร้างขึ้นมาใหม่ คือ home แล้วผมก็ up ขึ้นไปใส่ในนั้นแล้ว

แต่พอผมเข้าระบบที่ nuke เสร็จแล้ว และได่เข้าไปที่บอร์ดดิสคัส มันไม่ผ่านครับ มันไม่เข้าระบบให้

ไม่รู้ว่าจะแก้ไขยังไงตรงไหนดี

ท่านใดทราบช่วยนะด้วยครับ

ขอบคุณครับ

ในภาพด้านล่างผมได้ลองแก้ที่ data ตรงนี้มันก็ไม่ได้นะครับ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: อยากแก้ไข passport ในดิสคัส 6.0 ทำยังไงครับ