konmunza โพสต์ 2008-9-27 20:25:21

ช่วยหน่อยครับ สมาชิกโดนแบนไม่ทราบสาเหตุ

ในเว็บสมาชิกโดนแบนโดยไม่ทราบสาเหตุอ่ะคับ พอเข้าระบบแอดมินเพื่อจะปลดแบนแต่สมาชิกในระบบแอดมินไม่มีการแบน
ผมจึงสงสัยมากว่าเป็นเพราะอะไร พอจะปลดแบนแล้วสมาชิกก็เข้าใช้งานไม่ได้อ่ะครับ

ยังไงหากบอกวิธีการพร้อมรูปด้วยยิ่งดีมากๆเลยครับ

xxadminxx โพสต์ 2008-11-12 00:31:15

ปัญหาของท่าน มาจาก การใช้ sentinel ใช่ไหมครับ

PHP-nuke + Discuz + Sentinel = แบนสมาชิก

เฮ้อ ผมเองยังแก้ไม่ได้ครับ ปูเสื่อรอด้วยคนนะครัีบ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ช่วยหน่อยครับ สมาชิกโดนแบนไม่ทราบสาเหตุ