themummy โพสต์ 2008-9-29 16:43:22

ช่วยด้วยคับ ผมจะลดเวลาหลังการต่อสู้ของสัตว์เลี้ยง

ช่วยทีคับ ผมต้องการลดเวลาหลังการต่อสู้ให้สั้นลง เพื่อจะได้ทำการต่อสู้ครั้งต่อไปได้เร็ว ขึ้น

ต้องทำไงมั้งคับ แก้ตรงไหน แก้ให้เป็นอะไรคับ

ช่วยทีนะคับ เพราะผมลองไล่ดูในเมนู admincp แล้วไม่เห็นมี

IndarknesS โพสต์ 2008-9-29 16:57:00

admincp>ปลั๊กอิน>แก้ไขปลั๊กอิน>ดูที่ Pet Center แล้วเลือก >แล้วก็ดูที่Go out time in control เซ็ตเลยครับ 1 = 1 วินาที
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ช่วยด้วยคับ ผมจะลดเวลาหลังการต่อสู้ของสัตว์เลี้ยง