taauza007 โพสต์ 2008-10-12 15:29:31

คือช่วยทีครับผมอยากทำหน้าเพจของตัวเองโดยใช้themeที่มีอยุ่แล้ว

คือช่วยทีครับผมอยากทำหน้าเพจของตัวเองโดยใช้themeที่มีอยุ่แล้ว
เอ่อผมอธิบายไม่ถูกทำแต่จพนำเป็นรูปภาพมาบอกนะครับผม
คือทำนองว่า ผมอยากเอาหน้า เว็บที่ผมเขียนขึ้นมาเองส่ตรงบริเวณสีแดงอ่ะครับ
พี่ๆพอมีวิธีหรือยังไงแนะนำไหมครับผมhttp://acuboard.co.cc/12345.jpg
ขอบคุณพวกพี่ๆร่วงหน้าด้วยนะครับ

An_ant โพสต์ 2008-10-12 16:17:09

เอ่อผมอธิบายไม่ถูกทำแต่จพนำเป็นรูปภาพมาบอกนะครับผม
คือทำนองว่า ผมอยากเอาหน้า เว็บที่ผมเขียนขึ้นมาเองส่ตรงบริเวณสีแดงอ่ะครับ
พี่ๆพอมีวิธีหรือยังไงแนะนำไหมครับผม

ขอบคุณพวกพี่ๆร่วงหน้าด้วยนะครับ

หาตำแหน่งที่ต้องการแทรก ให้ดูตัวอย่างจากเช้าบอก และทอปลิสจะมีวิธีแทรก และตำแหน่ง

ถ้างงก็นำโคดจากของเดิมนั่นแหละ คัดลอกแล้วก็ใส่เพิ่มเข้าไปสักแถว

สงสารภาษาไทยจัง :'(

taauza007 โพสต์ 2008-10-12 17:28:49

อ่าขอบคุณมากครับแหะๆ
ภาษาไทยผมอ่อนต้องขอโทษด้วยงับเรียนอยุ่ singaporeเพิ่งย้ายกับมา ขออภัยไว้ด้วยที่นี้งับ

timber2u โพสต์ 2009-5-4 03:24:14

น่าสงสารจัง
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: คือช่วยทีครับผมอยากทำหน้าเพจของตัวเองโดยใช้themeที่มีอยุ่แล้ว