kiattzz โพสต์ 2008-10-19 12:28:00

login เข้าสมาชิกไม่ได้

คือ อย่างนี้ครับ พอ login สมาชิก ก็ จะ login ได้ แล้ว ก็ จะเป็น หน้า ยินดีต้อน รับ คุณ ตามด้วยชื่อสมาชิก ใช่ใหม่ครับและระบบก็จะ redirect page ตอนนี้หละครับ พอ redirect page กลับไปหน้าแรก มันก็ไม่ขึ้น สมาชิก ขึ้นเป็น ช่อง กรอก user pass   อีกครั้งนึง
ปัญหาที่เกิดขึ้น เกิดกับ เมื่อเปิดเว็บด้วย ie ครับ ลอง ทุกเครื่องแล้วเป็นเหมือนกันหมดเลยครับ
แต่ถ้าใช้ firefox เปิด ไม่มีปัญหาอะไรครับ เข้า loginสมาชิก ทั้ง admin และสมาชิกทั่วไปได้ปกติ
รบกวนผู้เชี่ยวชาญ ด้วยนะครับขอบคุณมากครับ

acaz โพสต์ 2008-10-19 14:31:36

ตอบกลับโพสของ หนึ่ง kiattzz

เป็นกับทุกสมาชิกหรือเปล่าครับ
เคลียร์คุ๊กกี๊กระดานข่าว
ตรวจสอบการตั้งค่าวันที่ของกระดานข่างดูครับ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: login เข้าสมาชิกไม่ได้