lxnes โพสต์ 2008-10-22 02:29:17

คือว่าคุณ ปู ครับ หรือคนอื่นๆ ผมจะแก้ไงหรอครับ

คือผมเคยทำไว้น่ะครับเวลาไม่มีคน ออนไลน์ จะเป็นสีดำ แต่ผมอยากจะแก้ น่ะครับ ให้เหมือนเก่า แต่หายังไงก็หา ลิ้ง คุณปู ที่เคยสอนไม่เจอซักทีน่ะครับ ใครเจอบอกทีนะครับ ขอบพระคุณครับ

ดูจากรูปข้างล่างนะครับ

admins โพสต์ 2008-10-22 14:01:50

แก้ไขไฟล์ templates/*/viewthread.html หาโค้ด<!--{if $post['avatar'] && $showavatars}-->      
<!--{if $vtonlinestatus && $post['authorid']}-->
<!--{if ($vtonlinestatus == 2 && $onlineauthors[$post]) || ($vtonlinestatus == 1 && ($timestamp - $post['lastactivity'] <= 10800) && !$post['invisible'])}-->
$post
<!--{else}-->
<style type="text/css">#filter img{filter:gray();}</style>
<div id="filter">$post</div>
<!--{/if}-->
<!--{/if}-->เปลี่ยนเป็น<!--{if $post['avatar'] && $showavatars}-->
$post

lxnes โพสต์ 2008-10-22 14:13:22

ขอบพระคุณหลายๆนะครับ ซึ้งน้ำใจ ชาว ดิสคัสไทย ~:15:~
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: คือว่าคุณ ปู ครับ หรือคนอื่นๆ ผมจะแก้ไงหรอครับ