jirat.n โพสต์ 2008-10-22 22:09:01

เข้าหลังบ้าน uhome cp ไม่ได้อะครับ

เข้าหลังบ้าน uhome cp ไม่ได้อะครับ   มันแจ้งว่า
submit_invalidเราจะไปแก้ตรงไหนได้อะครับ

acaz โพสต์ 2008-10-22 22:38:45

ตอบกลับโพสของ หนึ่ง jirat.n

ผมเห็นมีหลายกระทู้ตั้งมาทำนองนี้นะ

ตามที่แปลได้บางส่วนบอกว่าให้ลองใช้ Browser มาตราฐาน
แต่บางท่านก็ยังไม่สามารถทำได้

ลองดูตามนี้ดูครับ
1. ตรวจสอบ config ว่าเรียบร้อยหรือเปล่า
2. ตรวจสอบการเข้าถึงไฟลล์ และ โฟเดอร์
โดยเฉพาะ data\tpl_cache ลองเข้าไปลบให้เหลือแต่ฌฟเดอร์ แล้วทำการ CHMOD777 อีกครั้งแล้วลองดูครับ

ลองดูครับผมไม่ได้เจอกับปัญหานี้โดยตรงมาจากการวิเคราะห์นะครับ
ได้ไม่ได้อย่างไรบอกด้วยนะครับ
ถ้าได้จะได้ขึ้นกระทู้แจ้งเพราะผมเห็นเป็นหลายคนนะ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: เข้าหลังบ้าน uhome cp ไม่ได้อะครับ