tzeroupdate โพสต์ 2008-10-23 10:24:08

ช่วยด้วยครับ อับเดทข้อมูลฝั่ง admin ไม่ได้อ่ะ

ผมทำการ อับเดทเวปไซต์ u home น่ะครับ

พอเข้า admin มันก็แก้ไขไม่ได้อ่ะ

ขึ้นแบบนี้ submit_invalid

งงเลยช่วยทีครับ

jirat.n โพสต์ 2008-10-23 17:09:48

อันนี้เป็นเหมือนกันตอนนี้ หาทางแก้ไม่เจอ พอทราบกันไหมว่าต้องไป config ตรงไหนอะครับ

acaz โพสต์ 2008-10-23 20:17:04

ตอบกลับโพสของ สอง jirat.n

ถ้ายังไม่หายช่วยลองแบ็คอัพข้อมูลให้แล้วส่ง PM รายละเอียดให้ผมเข้าไปดูได้มั้ย
เพราะปัญหาผมไม่ได้เจอเอง หน่ะครับ

บางอย่างแก้ไขให้ได้เพราะ ลองทำให้มันเกิดปัญหาตามที่เจ้าของกระทู้ตั้ง
แต่งานนี้ผมพยายามทำให้เป็นไม่ได้ เลยวิเคราะห์ไม่ถูก -*-
ผมเคยตอบไปกระทู้นึงแล้วล่ะแต่เค้ายังไม่บอกผล เลย อยากลองเอง
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ช่วยด้วยครับ อับเดทข้อมูลฝั่ง admin ไม่ได้อ่ะ