seasonchange โพสต์ 2008-10-24 19:25:59

ขออนุญาติถามเรื่องการแบนหน่อยงับ

คือเว็บผมแบนสมาชิกเป็นว่าเล่นอ่ะคับ

ไม่ทราบว่ามีวิธีปรับไม่ให้เว็บมันแบนไอดีเองไมคับ

สาเหตุผมคิดว่าอาจมาจาก เครื่องหนึ่งสมัครเกินหนึ่งไอดีหรือเปล่าคับ

ไม่ทราบสามารถทำให้เครื่องหนึ่งสมัครได้หลายๆไอดีได้ไมคับ

acaz โพสต์ 2008-10-24 19:30:52

เป็ฯอีกเรื่องที่พาล งง เอาเหมือนกันครับ
เรื่องการแบน

ช่วย pm บอกเวบมาหน่อยจะได้มั้ยครับ อยากทราบรายละเอียดหน่ะครับ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ขออนุญาติถามเรื่องการแบนหน่อยงับ