manuza โพสต์ 2008-11-17 00:19:51

ช่วยด้วยครับมีสองปัณหาใหญ่

ทำไงดีครับหรือมีอะไรไม่ครบช่วยด้วยครัยขอบคุณครับ
1.รูปประจำตัวมันดันออกมาอยู่ด้านล้าง (งง แก้ไงครับ)
2.ด้านหลังรูปตัวละครขาดภาพด้านหลังเปล่าครับแล้วพวกปุ่มด้วย ทั้ง ของการยืนยังของรูปสองปุ่ม และ ปุ่ม ลอง/ซื้อ/เก็บสะสม
--มันไม่มีอยู่ใช้เปล่าครับหรือต้องทำปุ่มขึ้นเองทำแล้วเอาไปไว้ที่ไหน--

NonGyEn โพสต์ 2008-11-17 07:52:08

คำถามเดิมๆ..

ง้านก้ตอบแบบเดิมๆ

ว่า

อัพเดตแคสยังคับ

แล้วที่อยู่ของไฟล์รูปถูกที่มั้ย.. เช็ค ๆ ๆ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ช่วยด้วยครับมีสองปัณหาใหญ่