IndarknesS โพสต์ 2008-11-18 06:18:53

ทำไมบอร์ดของผมมันขึ้นแบบนี้อะครับ

Cache List: style_
Caches successfully created, please refresh.ทั้งๆที่ผมก็รีเฟรชแล้วนะครับ แล้วหน้า admincp.php ก็เป็นแบบนี้เหมือนกันอะครับไม่ทราบว่าเป็นอะไรของมัน

acaz โพสต์ 2008-11-18 13:02:00

ตอบกลับโพสของ หนึ่ง IndarknesS

ไปเช็คค่า permission ใน forumdata ครับว่าไฟลล์ php สามารถเขียนได้หรือเปล่า

ถ้าไม่ได้ลบไฟลล์ php ใน forumdata/template ออกแล้วลองใหม่
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ทำไมบอร์ดของผมมันขึ้นแบบนี้อะครับ