takato โพสต์ 2008-11-21 22:28:31

discuz เปลี่ยนชื่อได้เรื่อยๆ แล้ว ตั้งชื่อไทย ได้ไหมครับ?

พอดีเว็บบอร์ดเก่า invision มีข้อมูลใหญ่มากๆ
แล้วพอสร้างเว็บบอร์ด discuz มาก็ไม่สามารถเปลี่ยนชื่อได้
ทำให้เพื่อนๆ ในบอร์ดไม่พอใจ

จึงอยากสอบถามว่าจะพอมีวิธีแสดงชื่อในบอร์ดไหมครับ?

acaz โพสต์ 2008-11-21 23:04:56

ตอบกลับโพสของ หนึ่ง takato

ได้แต่สั้นครับ และสามรรถแก้ไขให้ยาวได้
แต่ก็มีผลเสียกับชื่ออังกฤษที่ยาวเกินไป

ยังไม่แนะนำตอนนี้ครับ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: discuz เปลี่ยนชื่อได้เรื่อยๆ แล้ว ตั้งชื่อไทย ได้ไหมครับ?