jaeker1 โพสต์ 2008-11-24 11:46:39

จะตั้งค่าให้ทุก user เปิดใช้งานห้องแต่งตัวยังไงครับ

คือจาให้ ทุกคนใช้งาน ห้องแต่งตัวไว้เป็นมาตรฐาน เลยครับ
พอดีติดตั้ง plugin ห้องแต่งตัวแล้ว ต้องให้ user เข้าไปตั้งค่าการใช้งานให้เปิด เอง
อยากทำให้ทุกคนเปิดไว้หมดเลยอ่ะครับ

ขอบคุณมากๆครับ

thaisong159 โพสต์ 2008-12-6 23:36:19

เป็นเหมือนกันเลยครับ admin ใช้ห้องแต่งตัวได้แต่สมาชิกทั่วไปที่สมัครบอกเพศแล้วใช้ไม่ได้ครับมันบอกไม่ได้รับอนุญาติที่ Plugin ก็มีให้เลือก admin global moderator moderator แต่ไปอ่านเจอบางกระทู้ที่ตอบเอาไว้เขาบอกมี Normal user ถ้าจำไม่ผิดแต่ของเราไม่มีแหะรบกวนด้วยครับคาใจ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: จะตั้งค่าให้ทุก user เปิดใช้งานห้องแต่งตัวยังไงครับ