theerayu โพสต์ 2008-11-28 15:16:30

ผมไปทำไรไม่รู้ในหน้า admin ลดระดับตัวเองลงมาเฉยเลย

ผมไปทำไรไม่รู้ในหน้า admin ลดระดับตัวเองลงมาเฉยเลยผมเป็นเจ้าเขาเว็บไซต์น่ะครับ เลยพอเข้าไปในหน้าของผู้ดูแล ปุ่มจัดการด้านบนเหลือแค่สามปุ่มเอง..ผมทำไรไม่ได้เลย..
สามปุ่มที่ว่ามีแค่   

* หน้าแรก
    * ผู้ดูแล
    * Logout

เลยทำให้ผมถูกเด้งจาก การเป็น คนที่สามารถจัดการทุกส่วนได้ เหลือแค่้เมนูสามตัวเนี่ยครับ..
ต้องแก้ไขไงครับ...ยินดีบริจากเงินที่มีทังตัวให้เหอะะะช่วยหน่อยครับ

แล้วงี้ผมจะย้อนกลับไปได้ใหมคับ??? ช่วยทีครับ..

[ แก้ไขล่าสุด theerayu เมื่อ 2008-11-28 15:45 ]

theerayu โพสต์ 2008-11-28 17:48:39

รอคำตอบอยู่น่ะครับ...ผมอาจจะค้นหากระทู้เก่าๆในนี้ไม่เจอยังไงก็ต้อขอเพื่ง พวกพี่่ในนี้ด้วยนะครับ((07))

theerayu โพสต์ 2008-11-28 22:53:27

ไม่ต้องแล้วคับ..แก้ได้แล้วครับเหอะๆๆๆ.....
วิธีครับ
เข้าไปที่ phpmyadmin แล้วดูในตาราง cdb_members
เปิดดู ที่ชื่อของเรา ลองแก้
uid = 1
admin id = 1
ขอบคุณพี่thaizeal จากบอร์ด Joomla คับ..((12)) ไม่ได้พี่เขาหละผมแย่แน่ๆเลย
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ผมไปทำไรไม่รู้ในหน้า admin ลดระดับตัวเองลงมาเฉยเลย