newgen โพสต์ 2008-12-7 05:17:01

เอ๋อๆ ไม่รู้จะแก้ตรงไหน

หลังจากหาของสวยๆใส่บอร์ด แล้ว อยู่ๆ ก็เป็นแบบนี้อ่าครับ เพิ่งมาเป็นตอนหลังนี้เองครับ พยายามจะลองเข้าไปแก้ใน header.htm แล้วก็ยังไม่ได้ ขออคำแนะนำด้วยครับ
ผมได้อะไรจากเวบนี้เยอะมากเลยครับ ขอบคุณทุกๆท่านครับ
รุปนี้เป็นส่วนของหัวเวบครับ ตอนแรกก็ใช้ได้อยู่ตั้งแต่ตอนเย็นแล้วครับ เพิ่งเป็นตอนเกือบเช้านี้เองครับ

[ แก้ไขล่าสุด newgen เมื่อ 2008-12-7 05:19 ]

suthida โพสต์ 2008-12-7 09:57:20

ตอบกลับโพสของ หนึ่ง newgen

ไปปรับอะไรที่ header.htm ค่ะ ถึงเอียงแบบนั้น ถ้าต้องการให้เป็นแบบเดิม ก็เอาไฟล์ต้นฉบับมาทับค่ะ และคอยๆรองปรับใหม่ อะไรที่คุณแก้ไขแล้วมันเออเรอร์หรือผิดๆไปจากปกติ ให้นำไฟล์ต้นฉบับไปทับนะคะ อาการก็จะหายค่ะ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: เอ๋อๆ ไม่รู้จะแก้ตรงไหน