SuperAnt โพสต์ 2008-12-15 09:29:26

ข่าวสารส่วนตัวไม่มีการแจ้งเตือน

เหมือนในเว็บดิสคัสไทยนี่ครับ คือถ้าเพื่อนส่งข่าวสารส่วนตัวมา ของผม มันไม่มีอักษรสีแดงๆที่ข่าวสารส่วนตัว และไม่มีเสียงติ๊งต่องอ่ะครับ แก้โค๊ดยังงัยครับ โค๊ดตรง pm ของผมเป็นแบบนี้ครับ <!--{if $discuz_uid}--><li><a href="###" class="notabs" id="pmnotice" onclick="pmwin('open')"><!--{if !$newpm}-->{lang pm}<!--{else}-->{lang pm_new}<!--{if $pmsound}--><bgsound src="images/sound/pm_$pmsound.wav" /><!--{/if}--><!--{/if}--></a></li><!--{/if}-->
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ข่าวสารส่วนตัวไม่มีการแจ้งเตือน