psc_chine โพสต์ 2008-12-24 23:21:52

การเข้า login พร้อมกันไม่ได้

เว็บผมเข้า login พร้อมกันไม่ได้ครับคือ discuz7 และ ucenter home1.5rc3 ครับ
เวลาเข้า login ที่ใดแล้วจะมาอีกที่นึง ต้องให้ login ใหม่ทุกครั้งเป็นที่อะไรครับ อยากให้เข้าครั้งเดียวแล้วใช้ได้ทั้งสองโปรแกรมเลยครับ

ผมไปดูที่ ucenter ก็มีเซ็ทค่าว่า login พร้อมกันอยู่และได้เซ็ทไว้แล้ว และการเชื่อมต่อก็บอกว่าเชื่มต่อได้เเล้ว

ทีนี้เลยงงไม่รู้จะทำอย่างไรดี ขอคำแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: การเข้า login พร้อมกันไม่ได้