newgen โพสต์ 2009-1-1 14:43:02

หลังจากผสม nuke กับ discuz 6.0 แล้ว เข้าใช้กระดานในนามสมาชิกไม่ได้

อ่านข้อความจากกระดานได้พอสมัครสมาชิกก็ไปสมัครจาก นุกตามระบบที่ทำตามจากกระทู้ในดิสคัท พอยืนยันจากเมลล์แล้ว จากนนั้นก็มาล็อกอินเข้า พอถึงขั้นตอนนี้ ก็ติดนไมเลยครับ จะเข้าไปดู api passportก็เข้าหน้า แอดมิดไม่ได้ (admincp.php) ไม่รู้จะต้องแก้ตรงไหนครับขอคำแนะนะด้วยครับ

****บล็อค topboard ผมตั้งไว้ให้สมาชิกเท่านั้นที่เห็นครับ มึน**********
ขอบคุณทุกท่านครับ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: หลังจากผสม nuke กับ discuz 6.0 แล้ว เข้าใช้กระดานในนามสมาชิกไม่ได้