NutsCrub โพสต์ 2009-1-18 09:34:05

การแสดงผลของ ie,FF,opera ทำมัยต่างกันแบบนี้ ช่วยแนะที

ดูจากรูปประกอบแล้วกันนะครับเพื่อนๆ เวอร์ชั่นที่ผมใช้เป็นเวอร์ชั่น 6.0 ครับ

อันนี้เป็นการแสดงผลของ ie ทำมัยรูปuserมันหล่นไปอยู่ตรงนั้น

อันนี้ก็เหมือนกัน ie

แต่พอผมเปลี่ยนมาใช้ FF กับ opera กับแสดงผลไม่เพี้ยนเลย ดังรูปด้านล่าง

ทำมัยเป็นแบบนี้หละท่าน ลำดับเลขก็ไม่ขึ้น ช่วยแนะทีให้กระจ่างครับ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: การแสดงผลของ ie,FF,opera ทำมัยต่างกันแบบนี้ ช่วยแนะที