HuaHin โพสต์ 2009-1-19 19:55:25

UC 1.5.0/UCH 1.5/DZ! 7.0 ขอถามครับ

เนื่องจากขึ้นข้อความนี้ ขอคำชี้แนะจากผู้รู้ด้วยครับ
ตั้งแล้วไม่ผ่านครับ ตามภาพ

HuaHin โพสต์ 2009-1-19 20:48:16

ขอบคุณมากครับ คือใช่ครับไฟล์นี้เกิดขึ้นตอนติดตั้งครับ
ลองลบแล้ว เวลาเริ่มใหม่เจ้านี่ก็กลับมาอีก ซึ่งไม่เคยเกิดขึ้นครับ

ผมงงมากครับ ผมกำลังพยายามใหม่หลังจากผ่านไป 4 ชม.
แต่ชุดนี้ของท่าน I designs ต้องบอกว่าของดีจริงๆ ไม่ได้ยอนะครับ
เพราะผมใช้อยู่

ขอบคุณครับท่าน

HuaHin โพสต์ 2009-1-19 22:28:19

แก้ไขล่าสุด HuaHin เมื่อ 2009-1-19 22:33

อยากให้คะแนนอีกจัง ขอบคุณครับเรียบร้อยแยกลงผ่านครับ
ได้นอนซะที ลงไม่ได้มันคาใจ

งานนี้ได้ความรู้เพิ่มเพี๊ยบเลย
ขอบคุณครับ

iaser โพสต์ 2009-6-21 15:25:18

ดีใจ ด้วย ครับ คุณ   HuaHin ติดตั้งผ่านซะที นะครับ จะได้พักผ่อน

นอนยาวกันล่ะที่นี้ :lol

หุหุ:L

ผมเองก็งมมากว่า 6 ชั่วโมงแล้ว ครับ ก็ยังไม่ได้เว็บใช้งานกะเขาเสียที ลบแล้วลบอีก ลงแล้วลงอีก :funk:

"ผมเองกลุ้มใจ มากมายเหมือนกัน ครับ ติดตั้งไม่ผ่านซะที ติดตรงนั้นได้ ตรงนี้เอ่อเร่อร์ เป็นอยู่หลายรอบแล้ว ครับ
แต่ผมก็ยังไม่ท้อและถอยนะครับขนาดท่านผู้แปลไทยให้ได้ใช้งานกัน ยังลำบาก กว่าผมเยอะ ผมแค่ดาวน์โหลด
มาติดตั้งตั้งตามวิธี ที่แนะนำ ผมยังทำไม่ได้เลย TTน่าเห็นใจทีมงาน ท่านผู้แปลไทย ทุกท่านมากๆ ครับ ทำงานกันอย่างขมักเขม้น และ แข็งขันกัน จริงๆ ทุ่มเทสุดตัวกันทุกท่านเลย กว่าจะได้ มีภาษาไทยของโมดุล DZ ต่างๆ ให้พวกเราได้ดาวน์โหลดไปใช้งานกันได้ฟรีๆ" ขอบคุณในน้ำใจของท่านๆมาก ครับ :D

ขอบคุณทางทีมงาน ทุกท่านของ Discuz เป็นอย่างมากครับ ที่เสียสละสรรสร้างสิ่งดีๆ ให้ได้ใช้งานกันแบบฟรีๆอยู่ตลอด
ผมจะคอยเป็นอีกหนึ่งกำลังแรงใจ ให้ทุกท่าน ครับ สู้ สู้ ครับก้าวต่อไป !!!!:loveliness::victory:

noby โพสต์ 2009-7-9 22:08:55

สรุปต้องทำยังไงเหรอครับ เพราะผมก็ติดปัญหานี้เหมือนกัน

ต้องลงแยกทีละตัวเหรอครับ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: UC 1.5.0/UCH 1.5/DZ! 7.0 ขอถามครับ