bosnos โพสต์ 2009-1-25 19:00:51

แก้ไขอะไรใน Admincp ไม่ได้เลยครับ

พอ update Cache หรือ แก้ข้อมูลต่างๆ เช่น แก้ title จะเจออาการ

您的請求來路不正確或表單驗證串不符,無法提交。請嘗試使用標準的web瀏覽器進行操作。

ภาษาจีนด้วย อ่านไม่ออกเลยคัรบ แต่ผลก็คือ สิ่งที่แก้ จะไม่มีผล

ซึ่งในช่วงแรกๆ ไม่เจออาการนี้นะครับ เพิ่งมาเป็นหลังจากแก้โน้นแก้นี้ ไม่รู้ไปพลาดตรงไหน ช่วยหน่อยนะครับ

bosnos โพสต์ 2009-1-25 19:17:51

อ่า พลาดแล้วล่ะ อาการนี้เกิดขึ้นในUCenter Home 1.5RC3นะครับ

post ผิดหมวด
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: แก้ไขอะไรใน Admincp ไม่ได้เลยครับ