NutsCrub โพสต์ 2009-2-7 01:05:45

วอลล์เปเปอร์ที่ผมใช้ทำแจกลูกค้าในงานMobileExpro2009ที่ผ่านมา ตัวอย่างด้านในครับ

แก้ไขล่าสุด NutsCrub เมื่อ 2009-2-7 01:20

ตั้งแต่เข้ามาในบอร์ดนี้ผมยังไม่เคยได้ตังค์กะเค้าซักที ทุกทีก็อ่านกระดานต่างๆเก็บความรู้ไปเรื่อยๆ บางทีหาไม่พบก็ได้เพื่อนๆในบอร์ดช่วยตอบ(ขี้บ่นจัง) เข้าเรื่องเรือยดีกว่า ก็อยากได้ตังค์พกติดบอร์ดกะเค้าบ้าง ภาพเจี๋ยวๆก็ไม่มีกะเค้า นึกได้ว่าเราก็มีผลงานนี่นา ไม่ได้แจกผลงานของผมที่ทำในงานMobileExpro2009ที่ผ่านมานะครับ แต่แจกไฟล์ต้นฉบับอะท่าน ตามรูปเลยครับ

ภาพที่แจกเป็นภาพแบล็คกราวน์เท่านั้น ไม่รวมไฟล์มือถืออื่นๆนะครับ สำหรับคนทำกราฟฟริกที่สนใจครับ ตัวภาพมีขนาด 1680x1050 มีทั้งหมด8สีครับผม
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: วอลล์เปเปอร์ที่ผมใช้ทำแจกลูกค้าในงานMobileExpro2009ที่ผ่านมา ตัวอย่างด้านในครับ