emotion โพสต์ 2009-2-7 22:49:23

ช่วยด้วยครับ........! (ตามรูป)

คือว่าผมนำเข้าสกินไม่ได้อะครับ

acaz โพสต์ 2009-2-7 23:14:00

ภาษาใน admin เออเร่อ

ไปที่ templates/default/admincp.msg.lang.php
ค้นหา
styles_import_directory_invalid
แก้ไขภาษาเป็น
'styles_import_directory_invalid' => 'ไม่สามารถสร้างไดเรคทอรี่ได้,กรุณากำหนดระดับการเข้าถึงของ $basedir เป็น 777 ( CHMOD )<br />หรือใช้โปรแกรม FTP สร้างไดเรคทอรี่ $stylearray แล้วทำการ CHMOD 777。',

แล้วลองใหม่
หลังจากไม่เออเร่อแล้วก็ดูที่คำแปลเพื่อทราบปัญหาครับ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ช่วยด้วยครับ........! (ตามรูป)