danzider โพสต์ 2009-2-21 21:34:23

จะทำเว็ปอ่านการ์ตูน ควรใช้ CMS ไหนดีครับ

จะทำเว็ปอ่านการ์ตูน ควรใช้ CMS ไหนดีครับอยากได้แบบเปิดที่ละหน้า

ท่านใดที่ทำเวป ดูรูป ดูการ์ตูน ช่วยแนะทีครับไม่รู้จะยากแค่ไหน จะได้จ้างคนทำหรือป่าว

ผมใช้ wordpress เป็นอย่างเดียว

ถ้า wordpress ทำได้

ขอวิธีทำหน่อยครับ มี plugin หรือ วิธีโพส แบบไหนที่ทำใหม่เปิดที่ละหน้ามั้ง

An_ant โพสต์ 2009-2-22 05:58:23

นายมาที่นี่ก็นำดิสคัสไปติดดู ถ้าพอใจก็ใช้ไปโลด
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: จะทำเว็ปอ่านการ์ตูน ควรใช้ CMS ไหนดีครับ