shocking โพสต์ 2009-2-23 18:08:54

ขอความช่วยเหลือ วิธีเปลี่ยนโฆษณาในec mallครับ

อยากทราบว่าการเปลี่ยนโฆษณาในหน้าแรกของ ec mall ทำยังไงครับ ผมลองอัพขึ้นในส่วน adminแล้วแต่มันไม่ขึ้นครับ
แล้วไฟล์ที่ใช้ได้ที่จำกัดแค่.jeg อย่างเดียวหรือเปล่าพอดีผมอัพ แฟรชขึ้นไปน่ะครับ

ป.ล. ขนาดเท่าไหร่ผมไม่รู้เหมือนกันลองอัพดูครับ ใครทราบช่วยเหลือผมหน่อยเถอะคร้าบบบ ขอบพระคุณคร้าบ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ขอความช่วยเหลือ วิธีเปลี่ยนโฆษณาในec mallครับ