xcariber โพสต์ 2009-3-16 22:18:52

ตั้งค่าให้ราคาไฟล์เป็น Money แทน จิตพิสัย

สวัสดีครับทีมงาน ก่อนผมตั้งคำถาม ผมได้ค้นหากระทู้แล้ว แต่ไม่พบที่ใกล้เคียงเลย จึงรบกวบถาม

1. เวลาผมแนบไฟล์ขึ้นไปนั้น ราคามันเป้นจิตพิสัยครับ
ซึ่งผมได้ติดตั้งตัว plugin เวลาแลกเงินไปแต่เวลา upload ไฟล์ให้ user load มันโหลดไม่ได่เพราะ user มีจิตพิสัยไม่พอ (แต่มีเงินพอ)ผมเลยอยากทราบว่า ทำไง ดี ให้ ตั้งราคาไฟล์ มันคิดจาด เงินเราแทนที่จะไปคิดจิตพิสัย

ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

nasz โพสต์ 2009-3-16 23:13:01

{:18_787:}
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ตั้งค่าให้ราคาไฟล์เป็น Money แทน จิตพิสัย