Discuz Thai

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก

ข้อตกลงการใช้งานกระดานข่าวดิสคัสไทย DiscuzThai Agreement (English Version) ประกาศดิสคัสไทย - ทำเนียบดิสคัสภาษาไทย

Discuz! X3.5 Thai R20231001 Rev.8 (NEW) [วิดีโอช่วยสอน] อัปเกรด Discuz! X3.4 เป็น X3.5 Discord ของ Discuz! Thai Community อย่างเป็นทางการ

Discuz! X3.4 Thai R20220811 (REV.75) สิ้นสุดการสนับสนุน Discuz! X3.4 ภาษาไทยตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป (ขอแนะนำให้อัปเกรดเป็น X3.5 แทน)

ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ดิสคัสภาษาไทย Discuz Thai
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: art~design

[Other] [Offical Download] PHP Wind 8.7 ภาษาไทย 60%

[คัดลอกลิงก์]
i7zone โพสต์ 2012-4-9 00:37:16
อย่างที่บอก การแปล phpwind นั้นเป็นงานหินมากๆ ถึงมากที่สุด(ถ้าไม่รักจริงอยู่กับเค้าไม่ได้ เหอะๆๆ) เพราะไม่ใช่ว่าแปลที่โฟลเดอร์ template แล้วจบ แต่ภาษาจีนเค้าไปอาศัยอยู่ในทุกโฟลเดอร์ มีโฟลเดอร์เดียวที่ ไม่จำเป็นต้องแปล คือ images แต่ในนั้นก็มีไฟล์ SWF ให้ได้แงะ กันเล่นอีก

ตอนนี้ phpwindthai ผมก็ดูแลอยู่ที่นั่น แต่จะอยู่ได้นานหรือเปล่าก็ไม่รู้ เพราะยังเรียนอยู่(บอกตรงๆ เพิ่งจบม.6 หมาดๆ) ถ้าจะมีคนช่วยแปลในส่วนที่ ผมไม่เข้าใจ หรือ มารับช่วงต่อจากผม ผมก็ยินดีนะ ^^ (ตอนนี้ทำอยู่คนเดียวเหนื่อยมากๆ ภาษาจีนก็ไม่ค่อยแข็งแรง ไม่ใช่สิ ต้องบอกว่า ภาษาจีน อ่านและเขียนไม่ได้เลยสักตัว)

บ่นซะยาวเลย 555+

ถ้ามีใครสนใจ PM มาหาผมก็ได้นะ ผมจะส่งไฟล์ต้นฉบับไปให้(เหลือการแปลในส่วน admin cp ไม่ถึง 20 ไฟล์) ซึ่งตอนนี้กำลังจะปล่อยที่ phpwindthai.net
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|ดิสคัส ไทย Follow us: Become a fan on facebook. Follow us on Twitter.

GMT+7, 2024-5-4 07:02