Discuz Thai

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก

ข้อตกลงการใช้งานกระดานข่าวดิสคัสไทย DiscuzThai Agreement (English Version) ประกาศดิสคัสไทย - ทำเนียบดิสคัสภาษาไทย

Discuz! X3.5 Thai R20231001 Rev.8 (NEW) [วิดีโอช่วยสอน] อัปเกรด Discuz! X3.4 เป็น X3.5 Discord ของ Discuz! Thai Community อย่างเป็นทางการ

Discuz! X3.4 Thai R20220811 (REV.75) สิ้นสุดการสนับสนุน Discuz! X3.4 ภาษาไทยตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป (ขอแนะนำให้อัปเกรดเป็น X3.5 แทน)

ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ดิสคัสภาษาไทย Discuz Thai
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: zonesha1

[x2.5] ปลั๊กอิน SMS ผ่าน ยังไม่แปล แก้จากอันเก่า

[คัดลอกลิงก์]
mylookhin โพสต์ 2012-10-19 21:54:42
zonesha1 ตอบกลับเมื่อ 2012-10-14 09:14
ผม ยังไม่รุ้เรืองนิ  กาฟ

ครับ ก็น่าเห็นใจนะครับ บางครั้งคนเราก็พลาดกันได้ สำหรับผมแล้วเป็นกำลังใจให้นะครับ
อ่อ จริงๆ แล้วหยิบมากแจกจากจีน ก็ขอบคุณมาก อาจจะมี คนเห็นค่านำ ปลั๊กอินดังกล่าวไปโมมาใช้ต่อไปในอนาคตได้
การขาย จริงๆแล้ว ก่อนหน้านี้ ก็มีคนเอา วัตถุ จาก เว็บนอก ที่เป็นต้นฉบับ มาขายเหมือนกัน ก็ไม่เห็นมีการจัดการ ที่ระบุว่าเป้นวัตถุ เนื่องจาก ผมจำไม่ได้แล้วว่าเป็น วัตถุประเภทไหน ดังนั้น อาจจะมีการพลาด พลั้งเผลอไปบ้าง

จะว่าไป ผมก็เคยเอา ของ ฟรี ที่เป็น ต้นฉบับ มาขายครับ แต่ก็ดีที่รอดพ้นสายตา ของ ผู้ดูแล เป็นกำลังใจให้นักโพสหน้าใหม่นะครับ

ปล. ความคิดเห็นของข้าพเจ้าเป็น ความคิดเห็นส่วนตัว แสดงความคิดเห็นจากวิจารณญาณ ของข้าพเจ้าโดยตรง ไม่ได้ ตามกระแส สวนกระแส หรือเจตนา อื่นใด หากแต่ข้าพเจ้า เคารพทุกความคิดเห็น และผู้ที่จะ แสดงความคิดเห็นต่อจากข้าพเจ้าขอความกรุณาเคารพความคิดเห็นของข้าพเจ้าด้วย
ปล2. ความคิดเห็นของข้าพเจ้า หากมีการพิมพ์ผิด เข้าใจผิด ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย
ปล3. ข้าพเจ้า มิได้มีเจตนา ปั่นโพส,ปั้มกระทู้,เรียกร้องความสนใจ,ก่อการทะเลาะวิวาท,หรือเจตนาอื่นใดดังกล่าวข้างต้น
ปล4. ข้าพเจ้า มิได้จงใจ หรือ เจตนา อ้างชื่อบุคคล อื่นๆ นอกเหนือจากการแสดงความเห็นส่วนตัวต่อเจ้าของกระทู้
 เจ้าของ| zonesha1 โพสต์ 2012-10-21 08:30:04
  1. ครับsm926dzsm926dz
คัดลอกไปที่คลิปบอร์ด
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|ดิสคัส ไทย Follow us: Become a fan on facebook. Follow us on Twitter.

GMT+7, 2024-5-5 23:18