generdius โพสต์ 2011-9-20 23:09:13

ขออนุญาตแนะนำ Blog ของผมครับเกี่ยวกับกาแฟ (เขียนเองครับ)

สวัสดีครับพี่ๆ บอร์ด Discuz ทุกท่าน

ผมเป็นคนชอบทานกาแฟในอนาคตอยากมีร้านเป็นของตัวเองตอนนี้เลยพยายามเก็บเงินทำร้านของตัวเองอยู่ไ ด้เข้ามาในบอร์ดนี้ประจำแต่ไม่ได้โพสต์อะไร (เก็บเกี่ยวข้อมูลเสียมากกว่า) พอดีเพิ่งเริมทำ blog น่ะครับ เป็นเรื่องราวเกี่ยวกับกาแฟ เพราะส่วนตัวเป็นคนชอบทานกาแฟอยู่แล้ว แต่จะเน้นแบบสบายๆ ไม่เน้นสาระวิชาการเท่าไหร่ (เล่าเรื่องทั่วๆ ไป รีวิวร้านที่ไปนั่งเสียส่วนใหญ่ มีรีวิวหนังสือหรือหนังเกี่ยวกับกาแฟบ้างตามอารมณ์) ใช้ชื่อว่า เรื่องของคนรักกาแฟ ที่นี่ http://kafeme.blogspot.comพวกพี่ๆ ท่านไหนชอบทานกาแฟหรือรักกาแฟไปดูกันได้นะครับ ขอบฝาก blog น้อยๆ นี้ไว้ในอ้อมใจด้วยครับ อิ อิ ส่วนพี่ๆท่านไหน คอกาแฟหรือชอบกาแฟเหมือนกัน twitter มาคุยกันได้นะครับที่ @9galato จะได้แลกเปลี่ยนความรู้กัน ส่วนจะติชมหรืออยากให้เพิ่มอะไรวิจารณ์กันได้เลยนะครับพี่ๆ ขอบคุณครับ

ถูกใจรบกวนขอแค่คำขอบคุณหรือเงินเล็กๆน้อยๆ ด้วยนะครับ จะได้นำเงินไปโหลดของเพื่อพัฒนาบอร์ดของผมต่อไปอีกครับ (กำลังทำบอร์ดจาก discuz อยู่ครับ เสร็จแล้วจะนำมาให้ชม ขอบคุณครับผม

dulyarut โพสต์ 2011-9-20 23:18:57

ดีครับผมก็ชอบ sm953dz

generdius โพสต์ 2011-9-20 23:25:26

ครับ add twitter มาคุยกันได้นะครับ

An_ant โพสต์ 2011-9-21 09:55:49

แนะนำ "เข้าแฝ่" ไปที่เฟซบุคเลยครับ
คอกาแฟเพียบ ข้าง ๆ ที่ทำงานมีดิโอโร่ ใช้บริการอยู่
ติดอันดับ 1 ใน 10 ทุกครั้ง ที่เปิดโปรโมชั่น

ขากลับบ้านก็บ้านไร่ สูตรเจ้านี้ไม่สม่ำเสมอกันทุกสาขา

generdius โพสต์ 2011-9-22 09:46:17

ขอบคุณครับ ต้องแว่บไปดูซะแร้ววววว

generdius โพสต์ 2011-10-10 23:10:46

อัพตอนใหม่แล้วนะครับเป็นตอนพิเศษ ไว้อาลัยให้กับชายผู้เปลี่ยนแปลงโลกพร้อมเรื่องราวของเขาที่เกี่ยวข้องกับกาแฟตามไปอ่านกันได้นะครับที่ http://kafeme.blogspot.com ครับ

ปล.ครับ หากถูกใจรบกวนขอเงิน 1 money นะครับไม่ต้องการเยอะๆ ใครใจดีขอแค่ 1 money พอครับ พอดีเงินหมดอ่ะครับแล้วอยากไปโหลด plugin ตัวหนึ่งมาใช้แต่ไม่มีเงิน เค้าคิด 1 money ดังนั้นขอแค่ 1 money พอครับ นะครับ นะครับ (แต่ถ้าใครใจดีมากกว่านี้ก็ไม่ปฏิเสธ) ขอบคุณล่วงหน้าครับผม
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ขออนุญาตแนะนำ Blog ของผมครับเกี่ยวกับกาแฟ (เขียนเองครับ)