Discuz Thai

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก

ข้อตกลงการใช้งานกระดานข่าวดิสคัสไทย DiscuzThai Agreement (English Version) ประกาศดิสคัสไทย - ทำเนียบดิสคัสภาษาไทย

Discuz! X3.5 Thai R20231001 Rev.8 (NEW) [วิดีโอช่วยสอน] อัปเกรด Discuz! X3.4 เป็น X3.5 Discord ของ Discuz! Thai Community อย่างเป็นทางการ

Discuz! X3.4 Thai R20220811 (REV.75) สิ้นสุดการสนับสนุน Discuz! X3.4 ภาษาไทยตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป (ขอแนะนำให้อัปเกรดเป็น X3.5 แทน)

ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ดิสคัสภาษาไทย Discuz Thai
ดู: 3975|ตอบกลับ: 5

[Live Talk] ขออนุญาตแนะนำ Blog ของผมครับเกี่ยวกับกาแฟ (เขียนเองครับ)

[คัดลอกลิงก์]
generdius โพสต์ 2011-9-20 23:09:13 |โหมดอ่าน
สวัสดีครับพี่ๆ บอร์ด Discuz ทุกท่าน
% D  L2 }: p4 F9 ]- `0 i5 {  [
4 F/ v8 X" _6 uผมเป็นคนชอบทานกาแฟในอนาคตอยากมีร้านเป็นของตัวเองตอนนี้เลยพยายามเก็บเงินทำร้านของตัวเองอยู่ไ ด้เข้ามาในบอร์ดนี้ประจำแต่ไม่ได้โพสต์อะไร (เก็บเกี่ยวข้อมูลเสียมากกว่า) พอดีเพิ่งเริมทำ blog น่ะครับ เป็นเรื่องราวเกี่ยวกับกาแฟ เพราะส่วนตัวเป็นคนชอบทานกาแฟอยู่แล้ว แต่จะเน้นแบบสบายๆ ไม่เน้นสาระวิชาการเท่าไหร่ (เล่าเรื่องทั่วๆ ไป รีวิวร้านที่ไปนั่งเสียส่วนใหญ่ มีรีวิวหนังสือหรือหนังเกี่ยวกับกาแฟบ้างตามอารมณ์) ใช้ชื่อว่า เรื่องของคนรักกาแฟ ที่นี่ http://kafeme.blogspot.com  พวกพี่ๆ ท่านไหนชอบทานกาแฟหรือรักกาแฟไปดูกันได้นะครับ ขอบฝาก blog น้อยๆ นี้ไว้ในอ้อมใจด้วยครับ อิ อิ ส่วนพี่ๆท่านไหน คอกาแฟหรือชอบกาแฟเหมือนกัน twitter มาคุยกันได้นะครับที่ @9galato จะได้แลกเปลี่ยนความรู้กัน ส่วนจะติชมหรืออยากให้เพิ่มอะไรวิจารณ์กันได้เลยนะครับพี่ๆ ขอบคุณครับ6 v# Q& ]5 U4 P3 q  G

* j1 h/ T( ?' r8 t+ zถูกใจรบกวนขอแค่คำขอบคุณหรือเงินเล็กๆน้อยๆ ด้วยนะครับ จะได้นำเงินไปโหลดของเพื่อพัฒนาบอร์ดของผมต่อไปอีกครับ (กำลังทำบอร์ดจาก discuz อยู่ครับ เสร็จแล้วจะนำมาให้ชม ขอบคุณครับผม
dulyarut โพสต์ 2011-9-20 23:18:57
ดีครับ  ผมก็ชอบ
 เจ้าของ| generdius โพสต์ 2011-9-20 23:25:26
ครับ add twitter มาคุยกันได้นะครับ
An_ant โพสต์ 2011-9-21 09:55:49
แนะนำ "เข้าแฝ่" ไปที่เฟซบุคเลยครับ
' P* H* _* W2 h7 K  H7 \+ x5 I6 {( V6 ?คอกาแฟเพียบ ข้าง ๆ ที่ทำงานมีดิโอโร่ ใช้บริการอยู่
7 U4 b' M$ W0 ?( Y9 Y7 ^; r6 Vติดอันดับ 1 ใน 10 ทุกครั้ง ที่เปิดโปรโมชั่น$ R' _& |6 N+ s$ C- ?
* u+ a1 P6 j" l8 G
ขากลับบ้านก็บ้านไร่ สูตรเจ้านี้ไม่สม่ำเสมอกันทุกสาขา
 เจ้าของ| generdius โพสต์ 2011-9-22 09:46:17
ขอบคุณครับ ต้องแว่บไปดูซะแร้ววววว
 เจ้าของ| generdius โพสต์ 2011-10-10 23:10:46
อัพตอนใหม่แล้วนะครับเป็นตอนพิเศษ ไว้อาลัยให้กับชายผู้เปลี่ยนแปลงโลกพร้อมเรื่องราวของเขาที่เกี่ยวข้องกับกาแฟตามไปอ่านกันได้นะครับที่ http://kafeme.blogspot.com ครับ
/ r2 }4 K7 D$ Z0 E6 Z; p
+ p/ |5 d0 b# f, r; m0 J% Dปล.ครับ หากถูกใจรบกวนขอเงิน 1 money นะครับไม่ต้องการเยอะๆ ใครใจดีขอแค่ 1 money พอครับ พอดีเงินหมดอ่ะครับแล้วอยากไปโหลด plugin ตัวหนึ่งมาใช้แต่ไม่มีเงิน เค้าคิด 1 money ดังนั้นขอแค่ 1 money พอครับ นะครับ นะครับ (แต่ถ้าใครใจดีมากกว่านี้ก็ไม่ปฏิเสธ) ขอบคุณล่วงหน้าครับผม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|ดิสคัส ไทย Follow us: Become a fan on facebook. Follow us on Twitter.

GMT+7, 2024-5-10 01:19