jaideejung007 โพสต์ 2009-4-24 16:54:51

รวมภาพขำๆ สนุกๆ ตลกๆ น่ารัก(ลองดูสิ)

เอามาฝาก หวังว่า คงถูกใจกันนะ
ผมกราบขออภัยนะคับ หากโพทส์ต่อเนื่องมากเกินไป
ก็เน็ตเร็วดีก็เลยอยากเอาภาพ น่ารักๆ ตลกๆ มาฝากเพื่อนนะคับ

หากผมผมทำผิดเงื่อนไขของเว็บไซต์ กระผม jaideejung007
ขอรับความผิดนั้นตามความเห็นชอบของผู้ดูและกระดานและแอดมินคับ

ย๊ากกก ฉันจะกินนิ้วแก

อ่า ง่วงนอนมากหรอ

อย่าถ่ายเขาสิ เค้าเขินนะตะเอง

นี่ ใครกล้ามใหญ่กว่ากันแน่ะ

แฮะๆๆๆ น่ากลัวป๊ะ (สงสัยไม่กลัว)

คนจะโดนทิ้ง เธอรู้บ้างไหม(ไม่รู้อ่า แล้วไปนั้งทำไรอยู่ตรงนั้น)

อะไรกันนะเนี๊ย

แว๊กๆๆๆ ฉันจะกินตับแก(จิ้่นเอาเองนะ อิอิ)

อ่า... สบายจังเล้ยยย

ง่ะ ไรเนี๊ย อาหุ

แบร่ๆๆๆๆ

ว้าว สุดยอดเซ็กซี่.. (เก็บน้ำลายด้วยไอ้น้อง)

เว้ยๆๆๆๆ อาไรเนี๊ย สงสัยหนาวจัด ถึงปานกลาง

ระวังหัวด้วยตจะเอง อิอิ

ขอบคุณภาพตลกๆ จาก thai2club.co.cc ขอบพระคุณเป็นอย่างมากคับ
คำบรรยายภาพโดย jaideejung007 หรือโจ้เอง อิอิ
คำบรรยายอาจไม่เหมือนอย่างที่ภาพเห็นกราบขออัยอย่างแรง อิอิ

โจ้คับ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: รวมภาพขำๆ สนุกๆ ตลกๆ น่ารัก(ลองดูสิ)