Discuz Thai

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก

ข้อตกลงการใช้งานกระดานข่าวดิสคัสไทย DiscuzThai Agreement (English Version) ประกาศดิสคัสไทย - ทำเนียบดิสคัสภาษาไทย

Discuz! X3.5 Thai R20231001 Rev.8 (NEW) [วิดีโอช่วยสอน] อัปเกรด Discuz! X3.4 เป็น X3.5 Discord ของ Discuz! Thai Community อย่างเป็นทางการ

Discuz! X3.4 Thai R20220811 (REV.75) สิ้นสุดการสนับสนุน Discuz! X3.4 ภาษาไทยตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป (ขอแนะนำให้อัปเกรดเป็น X3.5 แทน)

ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ดิสคัสภาษาไทย Discuz Thai
ดู: 2840|ตอบกลับ: 0

[FunPic & Clip] รวมภาพขำๆ สนุกๆ ตลกๆ น่ารัก(ลองดูสิ)

[คัดลอกลิงก์]
jaideejung007 โพสต์ 2009-4-24 16:54:51 |โหมดอ่าน
เอามาฝาก หวังว่า คงถูกใจกันนะ
ผมกราบขออภัยนะคับ หากโพทส์ต่อเนื่องมากเกินไป
ก็เน็ตเร็วดีก็เลยอยากเอาภาพ น่ารักๆ ตลกๆ มาฝากเพื่อนนะคับ

หากผมผมทำผิดเงื่อนไขของเว็บไซต์ กระผม jaideejung007
ขอรับความผิดนั้นตามความเห็นชอบของผู้ดูและกระดานและแอดมินคับ

ย๊ากกก ฉันจะกินนิ้วแก

อ่า ง่วงนอนมากหรอ

อย่าถ่ายเขาสิ เค้าเขินนะตะเอง

นี่ ใครกล้ามใหญ่กว่ากันแน่ะ

แฮะๆๆๆ น่ากลัวป๊ะ (สงสัยไม่กลัว)

คนจะโดนทิ้ง เธอรู้บ้างไหม(ไม่รู้อ่า แล้วไปนั้งทำไรอยู่ตรงนั้น)

อะไรกันนะเนี๊ย

แว๊กๆๆๆ ฉันจะกินตับแก(จิ้่นเอาเองนะ อิอิ)

อ่า... สบายจังเล้ยยย

ง่ะ ไรเนี๊ย อาหุ

แบร่ๆๆๆๆ

ว้าว สุดยอดเซ็กซี่.. (เก็บน้ำลายด้วยไอ้น้อง)

เว้ยๆๆๆๆ อาไรเนี๊ย สงสัยหนาวจัด ถึงปานกลาง

ระวังหัวด้วยตจะเอง อิอิ

ขอบคุณภาพตลกๆ จาก thai2club.co.cc ขอบพระคุณเป็นอย่างมากคับ
คำบรรยายภาพโดย jaideejung007 หรือโจ้เอง อิอิ
คำบรรยายอาจไม่เหมือนอย่างที่ภาพเห็นกราบขออัยอย่างแรง อิอิ

โจ้คับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? สมัครสมาชิก

x
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|ดิสคัส ไทย Follow us: Become a fan on facebook. Follow us on Twitter.

GMT+7, 2024-5-14 12:54