Discuz Thai

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก

ข้อตกลงการใช้งานกระดานข่าวดิสคัสไทย DiscuzThai Agreement (English Version) ประกาศดิสคัสไทย - ทำเนียบดิสคัสภาษาไทย

Discuz! X3.5 Thai R20231001 Rev.8 (NEW) [วิดีโอช่วยสอน] อัปเกรด Discuz! X3.4 เป็น X3.5 Discord ของ Discuz! Thai Community อย่างเป็นทางการ

Discuz! X3.4 Thai R20220811 (REV.75) สิ้นสุดการสนับสนุน Discuz! X3.4 ภาษาไทยตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป (ขอแนะนำให้อัปเกรดเป็น X3.5 แทน)

ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ดิสคัสภาษาไทย Discuz Thai
ดู: 1122|ตอบกลับ: 1

มีปัญหาปุ่มลงทะเบียนและ เข้าระบบ เมื่อเปิดใน IEเปิดได้ แต่เปิด firefox ไม่ได้

[คัดลอกลิงก์]
filmz_factor โพสต์ 2009-12-27 19:46:24 |โหมดอ่าน
แก้ไขล่าสุดโดย filmz_factor เมื่อ 2009-12-27 20:09

ผมไม่แน่ใจว่าเป็นเฉพาะผมหรือเปล่า

เพราะว่าเวลาเข้าไปในเว็บแล้วอ่ะครับ จะมีปุ่ม ลงทะเบียน กับเข้าระบบ

ซึ่งจริงๆแ้ล้วเมื่อเวลาเรากด มันจะมีหน้าต่างเล็กขึ้นมาอีกให้กรอกข้อมูล

แต่ว่าวันนี้ผมลองเปิดใน firefox ดู มันกลับไม่มีอะไรเกิดขึ้นครับ ไม่มีกล่องเล็กโผล่ออกมาใ้ห้กรอกข้อมูลครับ

ต้องอาศัยเปิดลิงค์ใน tab ใหม่เท่านั้น  มันไม่มีกล่องเล็กๆโผล่ออกมาเลยครับ

แต่สามารถทำได้เมื่อเปิดกับ internet explorer ครับ  ผมเป็นกังวล กลัวคนที่ใช้ firefox จะคิดว่ามันเข้าไม่ได้

แล้วจะไม่ยอมเข้ามาอีกเลยครับ  ผมพยายามมองหาจุดบกพร่อง แต่ก็ไม่รู้จริงว่าเป็นเพราะอะไร

รบกวนด้วยนะครับ เว็บนี้นะครับ

www.extraclassdd.com  หรือ http://www.extraclassdd.ispace.in.th/  เหมือนกันครับ

หรือช่วยเปิดใน firefox ของคุณหน่อยว่าสามารถกด เข้าระบบได้หรือเปล่าครับ

ปล. ผมเข้ามาถามหลายคำถามเหมือนกันครับ ขอบคุณสำหรับทุกคนที่ให้คำตอบนะครับ
แล้วก็มิได้มีเจตนามาประชาสัมพันธ์เว็บตัวเองนะครับ  มันมีปัญหาจริงๆครับ
ขอบคุณ
 เจ้าของ| filmz_factor โพสต์ 2009-12-28 09:42:51
ผมแก้ได้เรียบร้อยแล้วครับ ... อัพต้นฉบับพวก index หรืออะไรต่างๆ ที่เคยแก้ไปครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|ดิสคัส ไทย Follow us: Become a fan on facebook. Follow us on Twitter.

GMT+7, 2024-5-15 23:28