Discuz Thai

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก

ข้อตกลงการใช้งานกระดานข่าวดิสคัสไทย DiscuzThai Agreement (English Version) ประกาศดิสคัสไทย - ทำเนียบดิสคัสภาษาไทย

Discuz! X3.5 Thai R20231001 Rev.8 (NEW) [วิดีโอช่วยสอน] อัปเกรด Discuz! X3.4 เป็น X3.5 Discord ของ Discuz! Thai Community อย่างเป็นทางการ

Discuz! X3.4 Thai R20220811 (REV.75) สิ้นสุดการสนับสนุน Discuz! X3.4 ภาษาไทยตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป (ขอแนะนำให้อัปเกรดเป็น X3.5 แทน)

ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ดิสคัสภาษาไทย Discuz Thai
ดู: 2850|ตอบกลับ: 1

[FW Mail] โปรดอ่าน ระวังคุณจะเป็นแบบผม mtp9

[คัดลอกลิงก์]
nikonprasert โพสต์ 2010-9-1 20:20:53 |โหมดอ่าน
เรื่องมันมีอยู่ว่า คือผมต้องการเว็บ โฮสติ๊ง ดีๆ สักเว็บผมเลยลองถามเพื่อนเพื่อนผมแนะนำมาว่า เว็บ mtp9 (http://www.mtp9.com ) ผมได้ทำการสั่งไปสองอย่าง คือ โดเมน กับ โฮสติ๊ง จำนวนเงินที่ผมจ่ายไปในคราวนั้นคือ 500 บาท มันก็มีปัญหาตอนจ่ายเงินอีกครับ ผมซื้อทรู 300 1 ใบ 50 4 ใบ หลักการเติมไปเรื่อย ๆผ่านหมด บัตรสุดท้ายไม่ผ่านมันบอกว่าเติมแล้ว โดยที่ผมยังไม่ได้เติมผมเพิ่งจะซื้อมาจากเซเว่น เมื่อไม่กี่ชั่วโมง ทำไหมบัตรอื่นที่ซื้อมาจากเซเว่นเติมได้ แต่ไอ้ใบนั้นมันบอกเติมไม่ได้ ผมก็ งง ผมก็เลย ไปซื้ออีก 50 ให้เขาให้มันจบๆ ไป หลังจากนั้นผมได้พื้นที่เว็บ 1.5 กิ๊ก แต่โดเมนผมไม่ได้ เขาบอกว่าเขาจะดำเนินการให้ ผมก็รอวันต่อมา ผมก็ทักเขาก็ก็บอกว่า รอ 48 ชั่วโมง ผมก็ไม่เอ๋ใจอะไร หลังจากนั้น จาก 2 วันกลายเป็น 1 อาทิตย์ จนถึงเดือน โดเมนที่ผมจดก็ยังไม่ได้ ผมโมโห มาก ๆ เขาก็บอกว่าเขามีปัญหากับบริษัทโดเมน ผมก็เชื่อเขาผมก็รอแล้วรออีก จนวันที่ 1 กันยายน ผมก็ยังไม่ได้ ผมไม่เห็นเขาออนเอ็มหลายวันแล้ว ผมเริ่มรู้สึกสะกิดใจว่าผมจะโดนหลอกเงินจำนวนนั้นไป ถึงเงินนั้นจะไม่มากแต่ทำให้ผมเสียความรู้สึกสุดใจ เออ ผมเคยบอกเขาว่า คุณมาพูดแบบนี้แล้วว่าได้ แต่ยังไม่ได้ ผมบอกว่าเขาว่า ผมจะแจ้ง ict เขาบอกว่าแจ้งเลย ผมไม่กลัว ผมจะย้ายบริษัท แล้ว ผมได้ยินเขาพูดกับลูกค้าแล้วผมไม่อยากจะเชื่อว่านี้คือเว็บที่ให้บริการที่บอกว่า ดีที่สุด ผม ไม่ชอบเลย ครับ ขอให้เพื่อน ๆทุกคนระวังให้ดีๆ นะครับอย่าไปใช้บริการเว็บแบบนี้เลย ใช้ของทรูโฮส ผมว่าเขายังดีกว่าไอ้เว็บนี้ ถ้าไง mtp9 ได้อ่านแล้ว โปรดชี้แจงด้วย ผมจะปล่อยๆ ไปทุกเว็บไซย์ และ นี้คื้อเว็บที่มันเปิดใหม่ครับ http://www.-banned-.net/index.html ระวังคุณจะเป็นแบบผม ผมเสียใจครับที่สังคมไทยยังมีคนประเภทนี้อยู่
 เจ้าของ| nikonprasert โพสต์ 2010-9-1 20:21:26
โดเมนที่ ผม สมัคร คือ chgzz.com ตอนนี้ผมไปเชคที่ว่างมันก็ยังว่างอยู่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|ดิสคัส ไทย Follow us: Become a fan on facebook. Follow us on Twitter.

GMT+7, 2024-5-19 20:54