Discuz Thai

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก

ข้อตกลงการใช้งานกระดานข่าวดิสคัสไทย DiscuzThai Agreement (English Version) ประกาศดิสคัสไทย - ทำเนียบดิสคัสภาษาไทย

Discuz! X3.5 Thai R20231001 Rev.8 (NEW) [วิดีโอช่วยสอน] อัปเกรด Discuz! X3.4 เป็น X3.5 Discord ของ Discuz! Thai Community อย่างเป็นทางการ

Discuz! X3.4 Thai R20220811 (REV.75) สิ้นสุดการสนับสนุน Discuz! X3.4 ภาษาไทยตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป (ขอแนะนำให้อัปเกรดเป็น X3.5 แทน)

ค้นหา
แท็กยอดนิยม: ดิสคัสภาษาไทย Discuz Thai
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: markaudio

[X1.5] คลิปเสียง Markaudio กับเจ้าของ Hosting ITFever

ปิด [คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| markaudio โพสต์ 2011-5-7 14:29:15
มันเหมือนกับว่า จะหาหลักฐานของเรามาเท่าไหร่ เรายังเป็นคนผิดนั่นสินะ

ผมก็พยายามหาข้อมูลที่ทำได้มาให้คุณไล่มาตั้งแต่แรก จนถึงตอนนี้ยังเป็นเราที่ผิดอยู่

ไม่แก้ปัญหาให้เรายังมาทำแย่กว่าเดิมอีกเยอะ หลักฐานก็มีให้ครบทั้งหมด

เราอะไม่ค่อยมีปัญหาอะไรกับใครหรอก ไม่ชอบหาเรื่องอยากให้มันจบเร็วๆ แค่อยากให้คนที่เขาอ่านๆ

เข้าใจแค่นั้นเอง ไม่ได้ตั้งใจให้ใครเดือดร้อน ไม่ได้อยากทำให้กระทุ้รกบอร์ด แค่อยากให้เข้าใจที่เราตั้งกระทู้มาแค่นั้นเอง

ถ้าเราทำอย่างไร เราก็ผิดตลอด เราก็ไม่รู้จะหาอะไรมาให้คุณ ทั้งๆที่สิ่งที่เป็นไปได้ก็หามาให้หมดแล้ว

แสดงความคิดเห็น

นายครับสกินเว็บ http://www.iinzone.com มันสกินไรหรอครับผม  โพสต์ 2011-5-7 14:31
 เจ้าของ| markaudio โพสต์ 2011-5-7 14:33:51
ตอบกระทู้ markaudio ตั้งกระทู้

ตอบๆตรงนี้ใช่ป่ะ สกิน IINZONE ใช้ eiscolors อะครับ ที่มันมีให้เลือก 5 สีอะ ผมเลือกอันที่ 5
unknows โพสต์ 2011-5-7 14:45:51
ตอบกระทู้ oatloso2539 ตั้งกระทู้
แต่คุณ unknows นี้ก็ยังไงรึครับ จากที่ผมฟังเสียงคลิปเเล้ว นี้น๊าจะเป็นเจ้าของนะครับ

แบบนี้ก็ดีแล้วครับคนhackคนแรกที่ใส่รูปhackbydiscuzจะได้โดนเอาผิด
 เจ้าของ| markaudio โพสต์ 2011-5-7 14:51:45
สงสัยต้องทำใจแล้วงานนี้ ลบกระทู้ทิ้งไปก็ได้นะ ถ้ามันหนักบอร์ดอะ ทำมาขนาดนี้ละ

เราเองก็เศร้าใจ  เจ้าของโฮสติ้งก็เศร้าเหมือนกัน ไม่รู้จะแก้ยังไงมืดๆ
MasterTGZ โพสต์ 2011-5-7 15:00:27
ผมอาจแล้วงงๆนะเนี่ย สรุป ใครผิด ใครถูก อะไรยังไง
 เจ้าของ| markaudio โพสต์ 2011-5-7 15:02:46
ต้นฉบับโพสต์โดย MasterTGZ เมื่อ 2011-5-7 15:00
ผมอาจแล้วงงๆนะเนี่ย สรุป ใครผิด ใครถูก อะไรยังไง  ...

ผมก็ไม่รู้ ที่รู้ๆผมหาสิ่งยืนยันได้อะ ผมหาหลักฐานหาอะไรมาแล้วก็ยังผิดอยู่ งง กับชีวิต

เพิ่มเนื้อหา (2011-5-7 15:04):
แล้วผมก็ไม่ได้เดาว่าใครทำ ใครผิดผมไม่เดาไม่มั่ว ผมใช้ความจริงทั้งหมด
MinT โพสต์ 2011-5-7 15:21:07
สงสัยดิสคัสไทย มีคนอยากเล่นงานซะแล้ว
ปัญหาก็คือ ทำไมต้องใส่ร้ายกัน...
มีจุดประสงค์อะไร...สังเกตุดูเว็บที่แฮคคนอื่นจะไม่ใช้เว็บดัง..
หรือจะเป็นเว็บแจกสคริปต่าง ๆๆ..พวกนี้ทำเว็บไม่ต้องน่าสนใจมาก
เพราะมันเตรียมใจไว้ถ้ามีใครมาแฮกของกู กูก็ไม่เสียดายมันประเภทนั้น
จะเป็นพวกชอบซ่อน...แต่นี่เว็บดิสคัสไทย ดัง และมีคนใช้เยอะ
ทำไมต้องไปแฮค..เว็บคนอื่นเพื่อให้ตัวเองเสียชื่อเสียง ...
คนปัญญาอ่อน..เท่านั้นที่ทำแบบนี้...
เว็บดังมีปัญญาคงไม่ทำหรอก เชื่อผมดิ....

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1จิตพิศัย +1 ย่อ เหตุผล
monosolo + 1

ดูบันทึกคะแนน

acaz โพสต์ 2011-5-7 15:36:14
ผมเข้ามาล๊อคเหมือนเดิมและก็ไม่มีอะไรจะพูด
หาก จขกท ต้องการแก้ต่างให้ตัวเองต้องไปเร่งเจ้าของโฮส เจ้าของเว็บ
ให้หาหลักฐานมาดำเนินคดีกับคนแฮ๊กให้ได้ครับ....

หลังจากนี้ขึ้นกระทู้เกี่ยวกับเรื่องนี้อีก "ลบ" นะครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1จิตพิศัย +1 ย่อ เหตุผล
monosolo + 1

ดูบันทึกคะแนน

acaz โพสต์ 2011-5-7 15:37:14
อ่าว Mint ล๊อคไปแล้ว
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|ดิสคัส ไทย Follow us: Become a fan on facebook. Follow us on Twitter.

GMT+7, 2024-5-3 09:16